คอนเฟิร์มรายชื่อนางแบบที่ได้ร่วมเดินใน Victoria's Secret fashion show 2018

Last updated: Nov 6, 2018  |  3417 จำนวนผู้เข้าชม  |  บันเทิง

คอนเฟิร์มรายชื่อนางแบบที่ได้ร่วมเดินใน Victoria's Secret fashion show 2018

คอนเฟิร์มเป็นที่เรียบร้อยแล้วสำหรับรายชื่อนางแบบที่ได้ร่วมเดินแบบใน Victoria's Secret fashion show 2018 ที่นิวยอร์ก แค่ประกาศรายชื่อมาก็เป็นกระแสฮือฮาน่าติดตามแล้ว ทั้งการกลับมาร่วมงานกับแบรนด์ชุดชั้นในชื่อดังอีกครั้งของนางแบบสุดฮ็อต Barbara Palvin หลังจากห่างหายไปหลายปี และข่าวนางแบบหน้าใหม่จากเอเชีย Kelsey Merritt สาวคนแรกจากประเทศฟิลิปปินส์ที่ได้เดินแบบให้กับแบรนด์นี้ กว่าจะผ่านด่านแคสติ้งสุดโหดมาได้พวกเธอไม่ธรรมดาจริงๆ วันนี้เราจะมาแนะนำ 20 นางแบบที่ต้องจับตามองใน Victoria's Secret fashion show ปีนี้ รับรองได้ว่าแต่ละคนนั้นหุ่นดี หน้าดี เป๊ะปังตั้งแต่ศีรษะจรดปลายเท้าค่ะ

 

 

 1. Kelsey Merritt นางแบบชาวฟิลิปปินส์ วัย 21 ปี [IG : kelseymerritt]

 

 

 

 

2. Sui He นางแบบชาวจีน วัย 28 ปี [IG : hesui923]

 

 

 


 3. Winnie Harlow นางแบบชาวแคนาดา วัย 24 ปี [IG : winnieharlow]

 

 

 

 

 4. Georgia Fowler นางแบบชาวนิวซีแลนด์ วัย 26 ปี [IG : goergiafowler]

 

 

 

5. Herieth Paul นางแบบชาวแทนซาเนีย วัย 22 ปี [IG : heriethpaul]

 

 

 

6. Maia Cotton นางแบบชาวนิวซีแลนด์ วัย 19 ปี [IG : maiacotton]

 

 

 

7. Lorena Rae นางแบบหน้าสวยชาวเยอรมัน [IG : lorena] 

 

 

 

8. Barbara Palvin นางแบบชาวฮังการี วัย 24 ปี [IG : realbarbarapalvin]

 

 

 

9. Alexina Graham นางแบบชาวอังกฤษ วัย 28 ปี [IG : alexinagraham]

 

 

 

10. Shanina Shaik นางแบบชาวออสเตรเลีย วัย 27 ปี [IG : shaninamshaik]

 

 

 

11. Devon widsor นางแบบชาวอเมริกัน วัย 24 ปี [IG : devwindsor]

 

 

 

12. Leomie Anderson นางแบบชาวอังกฤษ [IG : leomieanderson]

 

 

 

 

13. Alanna arrington นางแบบสาวนักบาสเก็ตบอล [IG : alannaarrington]

 

 

 

 

14. Lameka Fox นางแบบชาวอเมริกัน [IG : lamekafox]

 

 

 

15. Megan Williams นางแบบชาวอังกฤษ วัย 24 ปี [IG : meganmayw]

 

 

 

 

16. Gizele Oliveira นางแบบชาวบราซิล วัย 25 ปี [IG : giizeleoliveira]

 

 

 

 

17. Frida Aasen นางแบบชาวนอร์เวย์ วัย 23 ปี [IG : frida_aasen]

 

 

 

18. Barbara Fialho นางแบบชาวบราซิล วัย 30 ปี [IG : barbara]

 

 

 

 19. Kelly Gale นางแบบวัย 23 ปี เจ้าของความสูง 182 ซม. [IG : kellybellyboom]

 

 

 

20. Cindy Bruna นางแบบชาวฝรั่งเศส วัย 23 ปี [IG : cindybruna]

 

 

รายชื่อนางแบบคนอื่นๆที่ได้รับการยืนยัน

Sadie Newman, Alannah Walton, Estelle Chen, Lesha Hodges, Melie Tiacoh, Cheyenne Maya Carty, Yasmin Wijnaldum, Zuri Tibby, Myrthe Bolt, Nadine Leopold, Isilda Moreira, Sofia Rovenstine, Maggie Laine, Josie Canseco, Jourdana Phillipe, Subah Koj, Mayowa Nicholas, Grace Bol, Aiden Curtiss, Grace Ellizabeth, Toni Garrn, Willow Hand, Duckie Thot, Ming Xi, Bella Hadid, Gigi Hadid, Kendall Jenner, Herieth Paul

 

ตอนนี้มีการคอนเฟิร์มมาแค่รายชื่อนางแบบที่ได้ร่วมเดินแบบเท่านั้นแต่ยังไม่มีการยืนยันนางฟ้าที่ได้ติดปีกในปีนี้ และใครจะได้สวมชุด Fantasy Bra ก็ยังคงเป็นแค่การคาดเดาเพราะบรรดาซุปตาร์ตัวแม่ยังเงียบกันอยู่ เราจะติดตามความเคลื่อนไหวต่อไปเพื่อมารายงานให้แฟนๆได้ทราบก่อนใครที่ www.solivelyth.com

 

 

cassieJ

Powered by MakeWebEasy.com