ส่องสาวๆวิคตอเรีย ซีเคร็ท เตรียมร่างกายก่อนเดินแบบงานใหญ่ เร่งฟิตหนักมาก!

Last updated: Nov 5, 2018  |  985 จำนวนผู้เข้าชม  |  บันเทิง

ส่องสาวๆวิคตอเรีย ซีเคร็ท เตรียมร่างกายก่อนเดินแบบงานใหญ่ เร่งฟิตหนักมาก!

 

ใกล้จะถึงวันที่ 8 พฤศจิกายนเข้ามาทุกที เหล่านางแบบตัวแม่ต่างเร่งฟิตร่างกายกันให้เป๊ะปังตั้งแต่ศีรษะจรดปลายเท้า ทั้งออกกำลังกายและควบคุมอาหาร โดยสาวๆบางคนเผยว่าก่อนถึงวันเดินแบบงานใหญ่ประจำปีของแบรนด์ดังพวกเธอจะงดอาหารที่มีส่วนผสมของแป้ง ลดคาร์โบไฮเดรต และเลือกรับประทานอาหารจำพวกธัญพืชและถั่วเมล็ดแห้งเพื่อควบคุมรูปร่างให้พอดีกับชุดที่ได้เดินทางไปฟิตติ้งมาแล้ว กว่าจะสวยเป๊ะขนาดนี้ต้องมีวินัยกันมากจริงๆค่ะ ก่อนจะถึงวันจริงสาวๆหลายคนได้อัพเดตรูปร่างสุดเพอร์เฟ็คในชุดออกกำลังกายให้แฟนๆได้ดูกัน เห็นความฟิตและความพร้อมของพวกเธอแล้วแทบอดใจรอไม่ไหวเลยค่ะ

 

 

Cindy Bruna [IG : cindybruna]

 

 

 

 

Georgia Fowler  [IG : goergiafowler]

 

 

 

 

 Lorena Rae [IG : lorena] 

 

 

 

 

Alexina Graham [IG : alexinagraham]

 

 

 

 

   Alanna arrington [IG : alannaarrington]

 

 

 

 

 Megan Williams [IG : meganmayw]

 

 

 

 

Frida Aasen [IG : frida_aasen]

 

 

 

 

 Kelly Gale [IG : kellybellyboom]

 

 

 

 

 Alannah Walton [IG : alannahwalton]

 

 

 

 

 Isilda Moreira [IG : isildamoreira]

 

 

 

 

Lais Ribeiro [IG : laisribeiro]

 

 

 

 

Sofie Rovenstine [IG : sofie_rovenstine]

 

 

 

 

Toni Garrn [IG : tonigarrn]

 

 

 

 

Devon widsor [IG : devwindsor]

 

 

 

cassieJ

Powered by MakeWebEasy.com