นางแบบวิคตอเรีย ซีเคร็ท เดินทางไปฟิตติ้งชุดVSFS2018 ฮ็อตทะลุสตรีท! อินเนอร์มาเต็ม!

Last updated: Nov 2, 2018  |  1140 จำนวนผู้เข้าชม  |  บันเทิง

นางแบบวิคตอเรีย ซีเคร็ท เดินทางไปฟิตติ้งชุดVSFS2018 ฮ็อตทะลุสตรีท! อินเนอร์มาเต็ม!

ใกล้จะถึงวันที่ 8 พฤศจิกายนเข้ามาทุกทีแฟนๆต่างเฝ้ารอคอยเกาะติดความเคลื่อนไหวของเหล่านางแบบคนดังที่คอนเฟิร์มการเข้าร่วมเดินแบบให้กับชุดชั้นในแบรนด์ดังอย่าง Victoria's Secret ที่มหานครนิวยอร์ก ช่วงนี้หน้าไทม์ไลน์มีการเคลื่อนไหวตลอดเวลาเพราะเหล่านางแบบและนางฟ้าทยอยเดินทางไปฟิตติ้งชุดที่สำนักงานใหญ่ แค่ปรากฏตัวบนท้องถนนก็เรียกน้ำย่อยได้ไม่น้อยเลยค่ะเพราะทุกคนจัดหนักจัดเต็มมาก อินเนอร์แรงแบบไม่มีใครยอมใครเลยทีเดียว จะมีใครบ้างที่โดดเด่นทะลุสตรีทอย่ารอช้าตามเราไปดูกันเลยค่ะ

 

 

 

1. Jasmine Tookes [IG : jastookes]

 

 

 

2. Stella Maxwell [IG : stellamaxwell]

 

 

 

3. Sara Sampaio [IG : sarasampaio]

 

 

 

4. Candice Swanepoel [IG : angelcandices]

 

 

 

5. Martha Hunt [IG : marthahunt]

 

 

 

6. Taylor Hill [IG : taylor_hill]

 

 

 

7. Lais Ribeiro [IG : laisribeiro]

 

 

 

8. Elsa Hosk [IG : hoskelsa]

 

 

 

9. Behati Prinsloo [IG : behatiprinsloo]

 

 

 

10. Josephine Skriver [IG : josephineskriver]

 

 

 

11. Cindy Bruna [IG : cindybruna]

 

 

 

12. Barbara Palvin [IG : realbarbarapalvin]

 

 

 

13. Grace Elizabeth [IG : lovegrace_e]

 

 

 

14. Lameka Fox [IG : lamekafox]

 

 

 

15. Kelly Gale [IG : kellybellyboom]

 

 

แค่เดินทางไปฟิตติ้งยังเป๊ะปังขนาดนี้แล้ววันจริงจะเลิศหรูขนาดไหนแทบจะรอไม่ไหวเลยค่ะคุณขา ล่าสุดมีประกาศอย่างเป็นทางการจาก Victoria's Secret ว่าสาวเทย์เลอร์ ฮิลล์ นางแบบชาวอเมริกันวัย 22 ปี จะเป็นคนเดินเปิดงานแฟชั่นโชว์ปีนี้ แฟนๆตั้งตารอคอยกันได้เลยค่ะ

 

 

 

 เช็ครายชื่อนางแบบทั้งหมดที่ได้ร่วมเดินแฟชั่นโชว์ให้กับแบรนด์ Victoria's Secret ปีนี้ได้ ที่นี่

 

 

 

cassieJ

 

 

เครดิต : www.redcarpetdresses.net , lacelebs.co

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Powered by MakeWebEasy.com